Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องรักพี่เสียดายน้องค้าบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องรักพี่เสียดายน้องค้าบบบ

อย่าว่าผมบ้าสะสมการ์ดซาวเลยนะคับ
    ผมมีการ์ดซาวอยู่5รุ่น มีคอม2เครื่อง เครื่องนึงเอาไว้เล่นเกมดูหนัง อีกเครื่องเอาไว้ฟังเพลงโหลดบิท
    เครื่องที่เล่นเกม ผมมี การ์ดซาวรุ่น sb0100 กัน บาสเตอร์ไลท์ 24บิท http://www.pricerunner.com/pi/48-280...t-Product-Info <<<บาสเตรื่อ24บิท อันไหนเสียงดีกว่าครับ
    คอมอีกเครื่องที่ฟังเพลงนี่หนักไจสุดๆ เพราะผมมีct4830 cd4670 c4650<<เหมือน4670แต่เป็นบอร์ดสีเขียว แล้วอันไหนเสียงดีคับ ช่วงนี้ เศษกิจจำเป็นต้องแปลงสินทรัพเป็นเงินT T จะเก็บเอาไว้แค่เครื่องละ1ตัวที่เหลือขายแดรกคับท่าน
    Last edited by jurinly; 1 May 2008, 10:25:40.

ไม่มีไครตอบเลยหว่า- -

Comment

sb0100 เก็บไว้

Comment

แล้วพวกตระกูลCtอะคับ

Comment

ตัวไหนก้ได้ครับ

Comment

ซ้ำ-.-

Comment

ขอบคุนคับ คงจะเก็บ4670ไว้อ่ะคับ แต่ อาจจะต้องนอนคิดก่อน เลือกยากมากมาย

Comment

ครับลองขายตัว 4830 หรือ ตัว 24 บิตนะครับ

Comment

อ้าว การ์ดซาวน์หรอกเหรอ นึกว่าเรื่องจริง จะเข้ามาเชียร์น้องซะหน่อย พี่แก่ง่าย น้องแก่ยาก อิอิ

Comment

4670 เบสแน่นมากมาย

Comment

4670 เบสแน่นมากมาย

Comment

เป็นธรรมดา รักพี่ เสียดาย น้อง พี่

Comment

Working...
                        X