Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาย RCA to mini for 5.1 หัวใหญ่...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาย RCA to mini for 5.1 หัวใหญ่...

ลองแล้วไม่เบียดกันนะครับ สำหรับคนที่ใช้ X3 5.1 ส่วนยี่ห้ออื่นถ้าหัวเดิม***งกันเกิน 3 มิล ใส่ได้แน่ๆครับ
    Last edited by Lightron; 1 May 2008, 12:31:21.

Comment

จักบาท นี่

Comment

ของเค้าดีจริงๆ ดันไปครับ

Comment

แหม เอามายั่วอีกแล้ว อิอิ

Comment

หัวตัวไหนโดนใจท่านมากที่สุดครับ หัวแรก หัวที่สอง หรือหัวที่สามครับ

Comment

หัวตัวไหนโดนใจท่านมากที่สุดครับ หัวแรก หัวที่สอง หรือหัวที่สามครับ
              หัวล่างคับ ละม้ายคล้าย monster

Comment

ชอบสายหัวแรกจริงๆ ดูไฮโซ ดี 555+

Comment

Originally posted by Commander View Post
                  ชอบสายหัวแรกจริงๆ ดูไฮโซ ดี 555+
                  ชอบอีกคนครับ ดูดีมีชาติตระกูลมาก

Comment

Working...
                  X