Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกลำโพงคอม 2.0 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกลำโพงคอม 2.0 ทีครับ

มีเล็งๆไว้ 2 ตัว ระหว่าง
    1. Sonic gear xanadu x2
    2. Microlab solo 6c

เข้าใจครับ ราคาต่างกันครึ่งๆ แต่อยากทราบข้อเด่นของมันด้วยครับ

เห็นหลายๆคนบอกว่า xanadu x2 เสียงดีเกินตัว ส่วน solo6c ก็เห็นบอกขาดๆเกินๆ ไรงี้

พอดีแถวบ้านไม่มีที่ให้ลองเลยครับ เลยอยากทราบความคิดเห็น,ประสปการณ์เพื่อนๆหน่อย

ส่วนตัวผมไม่เคยฟังนะ แต่ดูจากรูปร่าง และราคา solo 6c คงกินอะครับงานนี้

Comment

ขอบคุณครับ แล้วส่วน JBL duet ii อ่าครับ

Comment

ผมเพิ่งไปถอย creative t20 มาอ่าครับ เสียงถ่อว่าโอเคมากครับกับราคา 2990

Comment

xanadu x2 ก็เสียงใสๆอะครับ

solo 6c ตัวใหญ่กว่า เสียงต้องหนากว่าเยอะครับ

แล้วแต่ชอบ

Comment

เน้นฟังเพลงใสๆ ผมว่า Xanadu X2 ตอบโจทย์ได้ตรงที่สุดครับ

Comment

http://www.weloveshopping.com/shop/s...&shopid=204806

Comment

Working...
              X