Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่างSONY SRS-D211 กับ Microlab X3 เลือกอะรไดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่างSONY SRS-D211 กับ Microlab X3 เลือกอะรไดีครับ

ระหว่างSONY SRS-D211 กับ Microlab X3 เลือกอะรไดีครับ
    อยากทราบว่าเสียงทั้ง2ตัวมันเป็นแนวไหนอ่ะครับ

สองตัวนี้ราคาพอๆกันหรือปล่าวSony SRS D211 มีขายที่ไหนเหรอครับ

Comment

ศุนย์โซนี่ครับ

Comment

ผมว่า sony เบสแข็ง ส่วน x 3 กลางแหลมห่วย อ้าวไม่ได้ช่วยอะไรเลย แหะๆ

Comment

Sonic Gear Xanadu X3

Comment

i trigue 3400 ดีกว่า

Comment

PS2000 มือ 2 ( หายากแล้วมั้ง ) + ทำตู้ sat ใหม่ 2-400 ( แล้วแต่วัสดุที่มี ) = แจ่ม

ลงทุนไป 1500 ทั้งค่าลำโพงและค่าโม,เปลี่ยนสาย เสียงที่ใด้ผมชอบกว่า E3350 , x3 (ตัวโม)ก็แล้วกันลองคิดดู

Comment

อยากฟังทั้งสองตัวเปรียบเทียบกันจัง

Comment

PS2000 มีอยู่ปล่อยนอนกองฝุ่น

Comment

ผมชอบเบสแบบนุ่มๆ(ลึกๆ)แต่ไม่กระแทก

Comment

Working...
                    X