Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ลำโพง JBL DUET II อยู่บ้างครับ ช่วยรีวิวเสียให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ลำโพง JBL DUET II อยู่บ้างครับ ช่วยรีวิวเสียให้หน่อยครับ

ใครใช้ลำโพง JBL DUET II อยู่บ้างครับ ช่วยรีวิวเสียให้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ

สมราคาครับ เสียงสูงกลางเด่น เบสมีนิดๆ พอรับได้ รายละเอียดเสียงเยอะ เหมาะแนวเน้นเสียงร้องกับ acoustic
    เสียงจะคล้ายๆ BA635 แต่เบสน้อยกว่านิดครับ

Comment

ใช้ทำงานไปฟังไปแบบชิวๆ ฟังสบายได้เรื่อยๆ ไม่ล้าหู เน้นว่าฟังหน้าคอมนะครับ กลาง-สูง ฟังสบาย เบสน้อยแต่ก็ไม่ถือว่าทำให้ขาดอารมณ์ในการฟังแต่อย่างใด เรียกว่ามีพอดี ๆ ตามขนาดและราคาแหละครับ ^ ^ ซื้อได้ไม่เสียใจแน่นอน

Comment

Working...
      X