Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำลำโพง 2.1 ใช้กับโนตบุ็ค แหล่ม ๆ ซักตัวครับพี่ ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำลำโพง 2.1 ใช้กับโนตบุ็ค แหล่ม ๆ ซักตัวครับพี่ ๆ

ต้องการลำโพงขนาดไม่ใหญ่มาก 2.0 หรือ 2.1 ก็ได้ครับ ไว้ฟังเพลงดูหนัง กับโนตบุคครับ

งบประมาณ 1500 บวกลบ นิดหน่อยครับ

Creative t20 ii ครับ ตอนนี้2000ต้นๆ เป็น2.0 เสียงดีมากในราคาประมาณนี้ ถ้าเทียบt20 กับ2.1 ราคาเท่าๆกันหรือแพงกว่าหน่อย เรื่องเสียงเบสt20นุ่มลึกสู้ได้สบาย เสียงสูง ใสกิ๊ก

Comment

Working...
    X