Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟัง Everglide s-500 นั่นยังหาซื้อได้อยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หูฟัง Everglide s-500 นั่นยังหาซื้อได้อยู่ไหมครับ

คือว่าผมสนใน Everglide s-500 มากเลยครับหลังจากที่ได้ลองใช้ขอรุ่นพี่

แล้วตอนนี้ผมมาลองหาใน net ดูรู้สึกว่าจะหาร้านที่ขายในไทยไม่ได้แล้ว

แต่ผมยังไม่ได้ไปเดินดูจริงๆ น่ะครับเลยอยากมาถามๆ ดู เผื่อมีคนเคยเห็นที่ไหนมั่งอ่ะครับ

แล้วก็แค่ว่า ราคาประมาณเท่าไร แล้วน่าจะหาซื้อได้ที่ไหนครับ

แล้วขอถามอีกคำถามครับ ว่า มีหูฟังรุ่นไหนบ้างที่เทียบเท่า Everglide s-500 ตัวนี้ครับ

ขอดันทีครับเผื่อไม่มีคนเห็น

Comment

Working...
    X