Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหูฟัง ราคาไม่เกิน1พัน ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหูฟัง ราคาไม่เกิน1พัน ครับ

รบกวนช่วยแนะนำหูฟัง ของsony หรือ creativedก็ได้ครับ จะซื้อเย็นนี้อ่ะครับ

ผมใช้ Creative HS-400 อยู่น่ะครับ เสียงก็พอใช้ได้นะ

แต่ส่วนใหญ่จะใช้ลำโพงมากกว่า หูฟังจะใช้เวลา มีคนอื่นอยู่ด้วยเท่านั้นเองเพราะเสียงจะได้ไม่รบกวน

Comment

หูฟังแบบไหนครับ
      ฟูลไซ้ earbud inear

แล้วทั้ง2ยี่ห้อที่บอกมา ถ้าไม่ไช่บางรุ่นจริงๆ ก็ไม่แนะนนำทั้ง2ยี่ห้อนั้นครับ
      ไปดูยี่ห้อที่ทำหูฟังโดยเฉพาะจะได้ คุ้มกว่าสิ่งที่จ่ายลงไปครับ

Comment

ฟังแนวไหนครับ

Comment

ฟังหลายแนวอ่ะครับ ฟังเพลง,เล่นเกมอ่ะครับ คือแล้วรุ่นไหนที่ให้เสียงได้ครบถ้วนบ้างล่ะครับ เอาแบบที่ครอบหูนะครับ เช่นsony MDR-XD100นี่ดีไหมล่ะครับ

Comment

หรือเป็นตัว creative HQ-1300 ดีไหมครับ

Comment

เอาเสียงครบไปมองยี่ห้อ AKG ดีกว่าครับเกินงบนิดหน่อยแต่เสียงดีครับ

Comment

โดยเฉพาะ Sony ไม่แนะนำอย่างยิ่ง คุณภาพไม่สมกับราคา ยกเว้น E888

ผมก็เชียร์ AKG นะครับ รุ่น 412P น่าจะ 1200 ดีใช้ได้เลย
                ถ้าชอบเอียร์บัตต์ ก็ต้อง PK3<---ตัวนี้สุดยอด

Comment

Originally posted by estrellas View Post
                  โดยเฉพาะ Sony ไม่แนะนำอย่างยิ่ง คุณภาพไม่สมกับราคา ยกเว้น E888

ผมก็เชียร์ AKG นะครับ รุ่น 412P น่าจะ 1200 ดีใช้ได้เลย
                  ถ้าชอบเอียร์บัตต์ ก็ต้อง PK3<---ตัวนี้สุดยอด
                  PK3 นี่ราคาเท่าไหร่ครับ แล้วสามารถไปซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ

Comment

AKG 412G นี่เสียงเป็นยังไงครับ

Comment

Originally posted by nattha_tum View Post
                      PK3 นี่ราคาเท่าไหร่ครับ แล้วสามารถไปซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ
                      ที่นี่ครับ http://munkonggadget.com/ ราคา 1390 (ขึ้นมาจาก 1090)

Comment

แล้วราคา 1,200 นี่หาซื้อได้อีกไหมอ่ะครับ

Comment

(1) ชิงรางวัลแฟนฟันแท้สิครับ อิอิ

Comment

Working...
                          X