Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังสนใจ focal xs 2.1 มาแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังสนใจ focal xs 2.1 มาแนะนำหน่อยครับ

ผมอยากเข้าไปฟังเองแต่ผมอยู่ต่างจังหวัด เลยอยากขอคำแนะนำครับผม
    ในงบ 20000 มีตัวไหนสู้ focal xs 2.1 ได้ไหมครับ
    ผมชอบ 2.1 มากกว่า 2.0 ครับ
    แล้วฟังเพลงได้ทุกแนวไหมครับ ดูหนังพอไหวมั้ย คุ้มค่ากับเงินที่ลงทุนหรือเปล่า
    ถ้าซื้อมาแล้วมันจะออกรุ่นใหม่มาหรือเปล่าครับ
    ตอนนี้ใจเทไป focal xs 2.1 90% แล้วครับ
    ขอบคุณครับ !!!!

ลอง พิมพ์ review focal xs ใน google เลยครับ แล้วจะมั่นใจ คุ้มค่ากับเงินที่เสียไปแน่นอนครับผม ^_^

Comment

จัดมาละครับ จากท่าน soundfront ครับ
      ฟังครั้งแรกก็ประทับใจละครับ เพราะปกติฟังแต่ altec ตัวละ 2-3000 บาท 5555

Comment

นานๆ จะเห็นคนถามแล้วซื้อจริงนะเนี่ย เห็นแต่ถามแล้วหายจ้อย

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
          นานๆ จะเห็นคนถามแล้วซื้อจริงนะเนี่ย เห็นแต่ถามแล้วหายจ้อย
          ผมก็ถามแล้วซื้อนะ ฮ่าาาส์ๆๆ

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
            โดนราคาไปหนักหน่วงมากครับ 5555

Comment

ได้มาเท่าไหร่ครับท่าน ผมก้กำลังมองตัวนี้ไว้อยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by prosunza View Post
                ได้มาเท่าไหร่ครับท่าน ผมก้กำลังมองตัวนี้ไว้อยู่เหมือนกัน
                จัดเลยท่าน ผมเริ่มจะหลงรักมันละ 5555
                ราคาสอบถามท่าน soundfront เลยครับ พ่อค้าใจดีครับ
                Last edited by Blezz; 16 Dec 2012, 18:12:38.

Comment

เเจ่มเลยครับ ฮ่าๆ

Comment

Originally posted by lookchid View Post
                    เเจ่มเลยครับ ฮ่าๆ
                    ^^ จัด mini review ให้คนที่ลังเลอยู่ เลย ครับ

Comment

Working...
                    X