Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำหน่อยครับไม่ทราบว่าใครเป็น อย่างผมบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำหน่อยครับไม่ทราบว่าใครเป็น อย่างผมบ้าง

ขอคำแนะนำหน่อยครับไม่ทราบว่าใครเป็น อย่างผมบ้าง

สังเกตุไอ้สีเขียวๆ หลัง stereo mix กับ microphone มันขึ้นสุดเลย ทั้งๆที่ไม่ได้เปิดเพลงไม่ได้เปิดอะไรเลยช่องไมค์ก็ไม่ได้เสียบ
    แถมยังอัดเสียงไม่ได้ด้วยครับ ลบและลง ไดร์เวอร์ใหม่ก็ยังไม่หาย ลง วินโดว์ใหม่ก็ไม่หาย
    sound ออนบอร์ดครับ บอร์ด p5kc ครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ ไม่รู้จะไปแก้ตรงไหนดีครับ

ออนบอร์ดน่าจะกลับบ้านเก่าไปแล้ว

ทำใจและเตรียมตังค์ไว้ซื้อการ์ดแยกมาใส่

Comment

คงต้องยอม จำนน เครีย ไบออส ก็แล้ว ปัดฝุ่นก็แล้วแต่ แปลกใจ เสียบช่องไมค์ ผ่านคอม พูดออกลำโพงนะ แต่ พอกดบันทึกกลับไม่มีอะไรเลยว่างเป่า

ขอบคุณ คุณ Rev มากครับที่ตอบคำถาม

Comment

Working...
      X