Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยค้าบบบบ อยู่ๆเสียงหาย :(

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยค้าบบบบ อยู่ๆเสียงหาย :(

ผมใช้ออนบอร์ดครับ

ฟังเพลงอยู่ดีดีเสียงก็หายครับ ลงไดรเวอร์ใหม่ ลงวินโดว์ แล้วก็ลงไดรเวอร์ใหม่อีกครั้ง ก็ไม่หายครับ

เป็นทั้งรูเสียบด้านหลังและด้านหน้าครับ

พอเสียบหูฟังที่ช่องเขียวด้านหลังแล้วเสียงมัน จี๊ดๆๆ งงเลย พอเสียบช่องด้านหน้า เสียงมันซ่า งงหนักไปใหญ่ครับ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบผมทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับบ -/\-

ไม่อยากส่งเคลมมม TT
    Last edited by NVAA; 16 Dec 2012, 21:20:21.

เช็ดทุกทางยังครับ ตรวจสอบ device manager driver ยัง
    เช็ดระบบลำโพง เสียงเปิด-ปิด ดูครับ

Comment

Originally posted by watt_ View Post
      เช็ดทุกทางยังครับ ตรวจสอบ device manager driver ยัง
      เช็ดระบบลำโพง เสียงเปิด-ปิด ดูครับ
      เช็คหมดล่ะครับ ไม่หาย เซงอย่างรุนแรงงง

Comment

สงสัยจะได้เคลมบอร์ด

Comment

Working...
        X