Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพงหน่อยคับงบ10000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพงหน่อยคับงบ10000

งบ10000คับ
    ฟังแนวเพลงไทยสากลทั่วไปและพวกเพื่อชีวิต
    ไม่ทราบมีตัวไหนแนะนำบาง 2.0รึว่า2.1ก็ได้คับ
    ขอบคุณคับ

ผมแนะนำ M200MK3 ครับ

ใจจริงอยากแนะนำให้เล่นแยกชิ้นมากกว่า

Comment

Audioengine 5+ ตัวใหม่มีใครลองยัง?

Comment

Originally posted by o p p a View Post
        Audioengine 5+ ตัวใหม่มีใครลองยัง?
        16k เลยนะครับ

Comment

MK3 ตามนั้น แยกชิ้นเดี๋ยวเตลิดเปิดเปิงอีก

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
            MK3 ตามนั้น แยกชิ้นเดี๋ยวเตลิดเปิดเปิงอีก
            แต่มันแจ่มม๊วกกกก

Comment

เล่นแบบแยก มีหมื่นหมดหมื่น มีแสน หมดแสน

Comment

Originally posted by aonestudio View Post
                เล่นแบบแยก มีหมื่นหมดหมื่น มีแสน หมดแสน
                มีล้านหมดล้าน มีสิบล้านหมดสิบล้าน กรั๊กๆ

Comment

Working...
                X