Announcement

Collapse
No announcement yet.

สนใจ Microlab H-200D ไม่ทราบว่าตัวเสียงเป็นยังไงบ้างครับคุ้มค่ารึปล่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สนใจ Microlab H-200D ไม่ทราบว่าตัวเสียงเป็นยังไงบ้างครับคุ้มค่ารึปล่าว

เก็บตังครบพอดีตอนแรกว่าจะจัด MX6021 แต่ของไม่มีขายแล้วเลยต้องมองหาตัวอื่นแทน
    ที่ราคาไกล้ๆ ที่น่าสนใจก็ มี h-300 กับ h-200 แต่ H-300 ก็ใหญ่เกิน เลยเหลือแต่ H-200
    นี่แหละครับ เลยอยากจะทราบตัวนี้แนวเสียงเป็นยังไงครับ เหมาะกับเพลงแนวไหน เบสพอจะมี
    อิมแพครึปล่าว ท่านใดเคยฟังหรือเคยใช้ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ
Working...
X