Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหูฟังเสียงแนว ๆ Earpods ของ Apple ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหูฟังเสียงแนว ๆ Earpods ของ Apple ให้หน่อยครับ

ไปลองฟังของเพื่อนมา ชอบแนวเสียงของมัน ที่เบสค่อนข้างดี มาเป็นลูก ๆ
    แต่ว่าอยากลองตัวเลือกอืนที่ไม่ใช่ Earpods น่ะครับ มีตัวไหนบ้างที่อยู่ในระดับราคาเดียวกัน ที่ พันกว่าบาท ไม่เกินนั้น
    เป็น earbud หรือ in ear ก็ได้ครับ
    (ผมใช้ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกมทั่ว ๆ ไป ไม่ต้องการอะไรที่เทพมาก ใช้ชีวิตประจำวันก็พอ)

ขอบคุณครับ

Earpods มันได้บรรยากาศโอบล้อมเพราะมันมีรูที่เสียงออกตั้ง2ที่ หลังจาก200ชั่วโมงขึ้นไปจะได้แนวเสียงที่แท้จริงของมัน
    ถ้าเสียบกับพวก Apple จะได้แนวเสียงที่ไปในทางเดียวกันตามที่ผู้วิจัยออกแบบต้องการด้วย

Comment

Working...
    X