Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ แอมป์ราคาย่อมเยาว์สำหรับใช้กับ notebook หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ แอมป์ราคาย่อมเยาว์สำหรับใช้กับ notebook หน่อยครับ

เรื่องของเรื่องคือผมกำลังจะซื้อ หูฟัง superlux HD668b ครับ แต่ที่ได้ฟังมาคือต้องซื้อแอมป์มาต่อเพิ่ม เสียงถึงจะโอเค ที่ผมเล็งๆไว้ ก็มี Fiio E6,E6 แต่พอมาดูดีๆ มันเป็นพวกเอาไว้พกพามากกว่าถ้าชาร์จไปฟังไปแบตน่าจะเสื่อม(หรือมันตัดไฟไปจ่ายตรงรึเปล่า อันนี้ไม่รู้ครับ) ผมอยากได้แบบ เสียบไฟ แล้ว ตั้งไว้เฉยๆ ฟังเพลงที่บ้านอะครับ มีตัวไหนแนะนำมั่งมั้ยครับ งบไม่เกิน 1200 ครับ
Working...
X