Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า plugin foorbar ระหว่าง wasapi even กับ wasapi push มันต่างกันอย่างไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า plugin foorbar ระหว่าง wasapi even กับ wasapi push มันต่างกันอย่างไรครับ

รบกวนผู้รู้ชีแจงหน่อยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

อืมอยากรู้เหมือนกัน แต่ปรับแล้วเสียงมันต่างกันอยู่ชอบเสียงไหนก็เลือกอันนั้นเอาเรา

Comment

Originally posted by pikkoh View Post
      อืมอยากรู้เหมือนกัน แต่ปรับแล้วเสียงมันต่างกันอยู่ชอบเสียงไหนก็เลือกอันนั้นเอาเรา
      ผมหาข้อมูลมา
      มีเวปหนึ่งมีคนตอบว่า wasapi even เหมาะกับพวกที่เสียบUSB ครับ

Comment

คิดว่ามันเกี่ยวกับการ จองช่องทางเสียง ไม่ให้โปรแกรมอื่นกวน ลืมแล้ว ไม่ได้ลอง

ตอนนี้ผมฟัง youtube ออน skype ออน ts ไม่สามารถใช้ของพวกนี้ได้เลย

Comment

WASAPI.fb2k-component ได้มาเเล้วลงยังไงครับ

Comment

Originally posted by fatcode View Post
            WASAPI.fb2k-component ได้มาเเล้วลงยังไงครับ
            ดับเบิลคลิกที่ตัวไฟล์ แล้ว foobar จะลงให้เองครับ

Comment

Working...
            X