Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยจ้า

Microlab M1910 ตัวนี้ดีเปล่าอ่า
    เห็นราคาแล้วอยากได้

ดันจ้าๆ

Comment

สมกับราคาครับ ใช้งานสะดวก เสียงไม่ขี้เหร่
      มีสาย OPTICAL ติดมาในกล่องด้วย

Comment

3800

Comment

เห็นซื้อกันอยู่ 34xx ครับ(ราคานี้อาจจะเป็นแค่ล็อตแรก)
          เสียงมันเบากว่า x1300 แต่ก็ไม่มาก
          Last edited by coffee'X; 1 Feb 2013, 12:59:23.

Comment

ขอบคุณค่ะ
            เสียงสู้enzo600ได้ไหมอ่า
            ใช้คู่กับxonar ds

Comment

enzo 600 ฟังเพลงสนุกกว่า
              M1910 ดูหนังมันก็ได้ 5.1 ใช้งานสะดวกกว่า วางลำโพงไกลจากซับได้มากกว่า

ตอบไปตามความรู้สึกส่วนตัวนะครับ

Comment

ดันๆ
                ขอความเห็นอีกจ้า

Comment

วัสดุที่ใช้ทำตู้ลำโพงพอๆกัน แต่สายลำโพง M1910 ดูดีกว่า enzo 600
                  enzo 600 รีโมทมันเป็นแบบมีสายต่อมาจากซับ ปรับความดังได้อย่างเดียว
                  M1910 รีโมทไม่มีสายแต่ต้องใช้ถ่าน(แต่แนะนำให้เอาถ่านที่แถมเขวี้ยงทิ้งไปไกลๆ)
                  มีปุ่มกดมากกว่า ใช้งานได้ไกลกว่า

มาเพิ่มเติมข้อมูลให้ แต่ไม่รู้ว่าจะมีประโยชน์หรือเปล่า
                  Last edited by coffee'X; 3 Feb 2013, 22:36:21.

Comment

Working...
                  X