Announcement

Collapse
No announcement yet.

Altec Lansing เลิกขายแล้วเหรอครับ เป็นเพราะอะไรเหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Altec Lansing เลิกขายแล้วเหรอครับ เป็นเพราะอะไรเหรอ

ว่าจะสั่งลำโพง คนขายบอก Altec (ที่ไทยนะครับ)เลิกขายแล้ว งงเลยครับ ขายไม่ดีหรือยังไง
    เก็บเงินตั้งนาน พอจะสอยเลิกขายซะงั้น เซ็งเลย (คงต้องหามือ2 555+)

Edifier กับ Eacan ก็เงียบๆ ไปล่ะ

แข่งกันลดต้นทุน มากกว่าแข่งขันพัฒนาคุณภาพ เจ๊งๆกันซะมั่งก็ดี

Comment

อีกหน่อยของดีๆก็จะหายไปจากตลาดหมด

Comment

รอผู้นำเข้าเจ้าใหม่อยู่ครับ เจ้าเดิมเขายกเลิกการนำเข้ามาแล้ว

Comment

แล้วเจ้าใหม่จะมาอีกตอนไหนครับ หรือว่าไม่มีกำหนดเลยแล้วแต่ดวง(อยากได้ๆ)

จะว่าไป Eacan ก็เงียบไปจริงๆแหละ แถมรุ่นใหม่ๆก็ไม่ค่อยออกด้วย

Comment

ไม่มีกำหนดการครับผม
            รุ่นใหม่ๆเห็นมีแต่ microlab ที่ขยันเอารุ่นใหม่เข้ามา(เอาเข้ามาน้อยด้วย)
            ส่วนรุ่นที่เคยนำเข้ามาเสียงดีจริงๆกับไม่นำเข้ามาแล้ว

Comment

แล้วไม่ทราบมีตัวไหนที่กระแทกดุดันแบบ MX6021 มั้ยครับ SOLO7C พอไหวมั้ยมั้ยครับ งบก็ประมาณ 6k ฟังร็อคเป็นส่วนมากครับ
              Last edited by elis; 5 Feb 2013, 21:21:58.

Comment

MX6021

Comment

หนีไปทำหูฟัง Customแล้วครับ

Comment

SOLO7C เหมือนจะไม่นำเข้ามาแล้ว
                    microlab เริ่มเอารุ่นใหม่ๆเข้่ามาทำตลาดแทนรุ่นเก่าแล้วครับ

Comment

Working...
                    X