Announcement

Collapse
No announcement yet.

[สอบถาม] ณ ตอนนี้มีการ์ดเสียงตัวไหนราคา....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [สอบถาม] ณ ตอนนี้มีการ์ดเสียงตัวไหนราคา....

คือเวลานี้มีการ์ดเสียงตัวไหนราคาถูกที่สุด แล้ว เล่นกับ windows 7 กับ windows 8 ได้บ้างครับ

เสียงแบบ 5.1 ขึ้นไปนะครับ

Xonar DG 5.1 = 890บาท น่าจะตอบโจทย์ได้

Comment

Originally posted by momothedog View Post
      คือเวลานี้มีการ์ดเสียงตัวไหนราคาถูกที่สุด แล้ว เล่นกับ windows 7 กับ windows 8 ได้บ้างครับ

เสียงแบบ 5.1 ขึ้นไปนะครับ
      สงสัยอยู่นิดนึง ท่านต้องการการ์ดเสียงราคาถูก ไปเพื่ออะไรครับ
      เพราะเสียงมันแทบไม่ต่างจากออนบอร์ดเลยนะครับ แต่ถ้าเพราะว่าออนบอร์ดท่านเสียก็ OK
      ไม่ใช่อะไรหรอกครับ กลัวท่านจะเสียเงินหลายรอบ(เหมือนผม)น่ะครับ ^^

Comment

Working...
      X