Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือครับ งบ6000บ.ครับ อยากได้ลำโพง 5.1ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือครับ งบ6000บ.ครับ อยากได้ลำโพง 5.1ครับ

อยากทราบว่าในตอนนี้ มีลำโพงดูหนัง ฟังเพลง 5.1 ที่คุ้มค่าในงบ6000 บ. ตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ

ตอนนี้ดูleona g9 exciteไว้(จะไปซื้อแล้ว) เคยไปลองฟังแล้ว แต่มันอยู่ในห้างฟังไม่ค่อยรู้เรื่อง รู้แค่ว่าซับมันตูมตามดีแค่นั้นเอง

ยังไง ผมขอความช่วยเหลือทีครับผม ขอบคุณครับ

ยังมีขายที่ไหนด้วยเหรอครับ จะไปลองฟังบ้าง

Comment

Originally posted by milestone View Post
      ยังมีขายที่ไหนด้วยเหรอครับ จะไปลองฟังบ้าง
      มีทุกเดอะมอลล์ครับ ที่Booth Leona แต่อาจจะต้องสั่งให้เอามานะครับ เพราะปกติเค้าไม่เอามาโชว์ แต่ของยังผลิตตามปกติ
      อย่าไปเชื่อแหล่งข่าวที่บอกว่ารุ่นนี้เลิกผลิตไปแล้ว เพราะผมเพิ่งสั่งตัวใหม่มา

Comment

มันต่อกับคอมได้เลยมั้ยครับ

Comment

Originally posted by K8 View Post
          มันต่อกับคอมได้เลยมั้ยครับ
          ได้เลยครับ แต่ต้องซื้อสายมาเปลี่ยนนะท่าน

Comment

สั่งตอนนี้ราคาเท่าไหร่เหรอครับ (สนใจ)

Comment

Working...
            X