Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟังเพลงแล้วมีเสียงเสียดๆ เป็นระยะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟังเพลงแล้วมีเสียงเสียดๆ เป็นระยะครับ

ฟังเพลงแล้วมีเสียงเสียดๆ เป็นระยะประมาน 1 - 2นาทีมาทีนึงอ่ะครับก่อน format เครื่องไม่เป็นอะครับ ต้องลงโปรแกรมหรือปรับอะไรไหมครับ แต่เวลาเล่นเกมหรือเปิดหนังไม่เป็นนะครับ จะเป็นก็ตอนฟังเพลงอ่ะครับ
    Last edited by champ125; 3 Jun 2008, 11:22:06.

ปิดกระทู้ตัวเองครับ

ลงวินโดวตัวใหม่แล้วหายครับ
    มานเกี่ยวกะวินโดวด้วยหรอเนี่ยเพิ่งพบกะตัวเอง - -

Comment

= ="

Comment

Working...
      X