Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำลำโพงราคาหลักร้อยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำลำโพงราคาหลักร้อยหน่อยครับ

ช่วยแนะนำลำโพงราคาหลักร้อยที่คุ้มสุดตอนนี้ให้หน่อยครับ

เอามาฟังเพลงกับเปิด youtube แค่นี้เองครับ

ขอบคุณมากครับ

เข้าเว็ป overclockzone โหมด forum ห้อง sound system

แล้วไล่ดูชื่อกระทู้ในหน้าแรกว่ามีอันใหนหัวกระทู้น่าสนใจมั่ง

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
      เข้าเว็ป overclockzone โหมด forum ห้อง sound system

แล้วไล่ดูชื่อกระทู้ในหน้าแรกว่ามีอันใหนหัวกระทู้น่าสนใจมั่ง
      +1 ตามนี้เลยครับ ^^

Comment

ที่เปิดดูมีหลักพันทั้งนั้นเลยอะครับ

Comment

ตัวนี้ไงครับ 590 บาท

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/2054989

Comment

เอาแบบ 2.1 หรือ 2.0 ล่ะครับ

Comment

Originally posted by AeGKMA4806 View Post
              เอาแบบ 2.1 หรือ 2.0 ล่ะครับ
              ได้หมดครับ

ขอเปิดเพลงฟังแล้วเพราะๆเป็นพอครับ

Comment

ผมแนะนำ saag รุ่น 2.1 ยอดนิยมที่ประมาณ 6-7 ร้อย

กับอีกอันได้ใจมาก AJ soundbar หาได้ตาม makro 990 บาทครับ เสียงดีซะด้วย
                ด้านในมีลำโพง ขนาด 2นิ้วครึ่ง 3+3 ดอก
                tweeter 1+1 ดอก
                sub passive อีก
                มีวงจรทำเสียงกว้างอีก
                แอมป์ในตัว
                รีโมท

พระเจ้าขายได้อย่างไรราคานี้ ทนไม่ไหวเลยซื้อมาลองดู ต่อกับทีวี คุ้มค่าใช้ได้ครับ
                Attached Files

Comment

ไป advice เค้าแนะนำรุ่นนี้อะครับ ดีไหมครับ

Comment

ฟังยาวๆไม่เกินพันแนะนำ creative a320 เสียงสะอาดมากๆ

Comment

Originally posted by nuttkab View Post
                      ไป advice เค้าแนะนำรุ่นนี้อะครับ ดีไหมครับ

[ATTACH=CONFIG]2195877[/ATTACH]
                      ตัวนี้ใครเคยฟังบ้างอะครับ

เสียงดีไหมครับ

Comment

กด elephant sp-011 ไปอีกเสียงครับ

ซื้อแล้วไม่ได้ใช้ เสียดายน้อยกว่าไม่ได้ซื้อ (ท่านนึงในกระทู้กล่าวไว้)

Comment

Originally posted by chicky4u View Post
                          กด elephant sp-011 ไปอีกเสียงครับ

ซื้อแล้วไม่ได้ใช้ เสียดายน้อยกว่าไม่ได้ซื้อ (ท่านนึงในกระทู้กล่าวไว้)

ตามรูปท่านเลยใช่ไหมครับ

Comment

Originally posted by nuttkab View Post

[ATTACH=CONFIG]2195877[/ATTACH]
                            รุ่นนี้ของผมพึ่งไหม้ไปเมื่อตอนกลางวัน วันนี้เลยครับ ๕๕๕ กำลังหาใหม่เหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by schecter View Post
                              รุ่นนี้ของผมพึ่งไหม้ไปเมื่อตอนกลางวัน วันนี้เลยครับ ๕๕๕ กำลังหาใหม่เหมือนกันครับ
                              แล้วจะไปเล่นตัวไหนหรอครับ เสียงตัวนี้ดีไหมครับ

Comment

Working...
                              X