Announcement

Collapse
No announcement yet.

เด็กโคราชหาลำโพง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เด็กโคราชหาลำโพง

อยู่โคราชครับ อยากรู้ว่าหาซื้อลำโพง microlab x3 2.1 ได้ที่ไหนครับ
    ใครอยู่โคราชช่วยแนะนำทีครับ ซื้อ ครีเอทีฟ m2600 มาเมื่อวันอังคาร
    ผิดหวังกับเสียงเบสมากครับ เลยอยากเปลี่ยนใหม่ครับ

ต้องไปถามดูแถวๆชั้น 3 อ่ะครับ ที่มีลำโพงเยอะๆให้เค้าสั่งให้
    แต่แพงพอสมควรเลยหล่ะ ไม่ลองสั่งตามเวปมั่งเหรอครับ

Comment

ORBIT Phonon ก็เสียงดีนะ ราคาสมเหตุสมผล ของคนไทย หลาย ๆ คนอาจมองข้าม ของบ้านเราครับ สนับสนุนๆ

Comment

- -

Comment

Working...
        X