Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ โปรแกรม Dolby Home theater

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ โปรแกรม Dolby Home theater

จากที่ผมได้ฟอแมทลงวินโดวส์ใหม่ คือวิน8 พอลง ไดร์ฟเวอร์เสียงแล้ว จะได้ตัว Dolby Home theater V4 มาครับ แต่เปิดเพลงแล้วสเกลไม่ขึ้น ปรับโหมดแล้วเสียงเหมือนเดิม
    ซึ่ง ก่อนที่ลงมาฟอแมตใหม่นี้ผมก็ใช้วิน8อยู่ แล้วใช้ Dolby Home theater V4 ได้ เปิดเพลงต่างๆ+เล่นเกมส์แล้วสเกลเสียงขึ้นปกติ มีวิธีแก้ไหมครับ
    ใช้บอร์ด 990FXA-UD5 อยู่ครับ
    Last edited by tayutama; 3 Apr 2013, 14:15:56.
Working...
X