Announcement

Collapse
No announcement yet.

เนะนำ การ์ด เสียงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เนะนำ การ์ด เสียงหน่อยครับ

ผมจะซื้อการ์ดเสียงนะครับ ซื้อรุ่นถูกสุดของ creative 690 บาทนะ ดีมั้ยครับ
    เอาไปแค่พลังเพลงเบาๆ กับ Boston BA635 เล่นเกมส์ ดูหนัง จะดีมั้ยครับรุ่นนี้
    คือเห็นมันถูกสุดแ้ลวอ่ะ หรือมีรุ่นไหนแนะนำครับ

ถ้าไม่ติดเรื่องประกัน ไม่ลองหามือสองแถวนี้ละครับ พวก SB0100, หรืออย่างน้อยก็ SB0220Malay เสียงน่าจะมีน้ำมีนวลกว่า

Comment

จะลองดูครับ ขอบคุณครับ

Comment

หา 2zs มือสองก็ดีนะ ตัวเดียวจบเลย หรือไม่ก็ Xtreme Music ก็ได้ ถ้าพอจะมีงบ

Comment

asus xonar dx ครับ อีก1ตัวเลือก

Comment

Audigy 2 ZS SB0350 ครับ
            ถ้างบน้อยก็ Audigy SB0090
            น้อยลงมาอีกก็เล่นตระกูล SB Live! ครับ
            Last edited by Pat_CSSU; 9 Jun 2008, 17:59:32.

Comment

Working...
            X