Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีท่านไหนใช้สายเงินแบบนี้บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีท่านไหนใช้สายเงินแบบนี้บ้างคับ

มีท่านไหนใช้สายเงินแบบนี้บ้างคับ
    ลักษณะเหลืองอ่อน/เงิน
    อยากทราบรายละเอียด เสียงเป็นยังไงคับ

คนทำมาตอบจะผิดไหมเนี่ย 55555

เสียงสูงไปได้ไกลดี กลางชัด เบสมีน้ำหนัก ค่อนข้างจะเล่นมิติเสียงมั้ง 5555 แต่อย่างว่าครับเสียงที่ดีทั้งระบบต้องเข้ากันและสมดุล สายก็เพียงช่วยดึงเอาความสามารถที่มีออกมา มันเป็นความสนุกที่ผมอยากทำขึ้นมา ถึงตอนนี้ก็ยังอยากพัฒนาต่อทั้งวัสดุและวิธีการ ไม่งั้นแล้วคงเดินตามฝรั่งและจีนไปเรื่อยๆ

Comment

เข้าทางกับแนวเพลงเสียงหวานๆ ประเภทแจ๊ส,บอสซ่า ไหมคับ
      เสียงจะออกมาหวานกลมกล่อมหรือเปล่า
      เครื่องเสียง Edififer S330D

Comment

ชอบเสียงร้องชัดๆ หวานๆ ได้เลยครับ

Comment

Working...
        X