Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Riva View Post
    set นี้เท่าไหร่อะท่านขอทราบราคาทีครับ
    A8-5600K - 2990
    GIGABYTE GA-F2A88XM-HD3 - 2200
    Hyper X 2G*2 - 1640
    WD Blue 1TB - 2050
    DVD ASUS - 580
    Case - 1150

ทั้งหมดมาจาก advice - 10610 บาท ครับ

Comment

• อยากเปลี่ยนมาใช้ AMD ครับเล็ง 6800K ครับมีใครใช้บ้าง และอยากได้ A88 อะครับไม่ทราบว่าโอเคใหมครับ

Comment

• Originally posted by SuperDOM View Post
        A8-5600K - 2990
        GIGABYTE GA-F2A88XM-HD3 - 2200
        Hyper X 2G*2 - 1640
        WD Blue 1TB - 2050
        DVD ASUS - 580
        Case - 1150

ทั้งหมดมาจาก advice - 10610 บาท ครับ
        ขอบคุณมากครับ สำหรับข้อมูล ^^

Comment

• เมื่อคืนเปิดเว็บอ่านไปอ่านมาแล้วลืมปิดแท็บ (นับได้ราวๆ เกือบ 40 แท็บ)
          ใช้แรมไปเยอะพอสมควรเลย

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
            เมื่อคืนเปิดเว็บอ่านไปอ่านมาแล้วลืมปิดแท็บ (นับได้ราวๆ เกือบ 40 แท็บ)
            ใช้แรมไปเยอะพอสมควรเลย
            CPU บอกมีอีกไหม

Comment

• วันอังคารจะมาถึงแล้ว

Comment

• ท่าน บาบาซ่า เอาจริงสินะ ex6 หรือ ex4ครับน่ะ

Comment

• Originally posted by pete_so_za View Post
                  ท่าน บาบาซ่า เอาจริงสินะ ex6 หรือ ex4ครับน่ะ
                  EX6+ ของถึงวันอังคาร

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                    เอามารีวิว ให้ชมด้วยนะครับท่าน บาบาซ่า จุ๊บๆๆ

Comment

• รอรีวิว ตัวแหร่มๆๆ เลยครับ babaza ใส่หัวตัวไหนก่อน ล่ะนั่น

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                        แกล้ง โบนันซ่า ด้วยการโอนเงินช้าดีมั้ยน๊าาาา 55555+

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                          รอรีวิว ตัวแหร่มๆๆ เลยครับ babaza ใส่หัวตัวไหนก่อน ล่ะนั่น
                          เสียดายจัดแค่ A8 5600 มาทดลองงานก่อน GEN ใหม่มาค่อยว่ากัน

Originally posted by Russia_not View Post
                          แกล้ง โบนันซ่า ด้วยการโอนเงินช้าดีมั้ยน๊าาาา 55555+
                          เดะผมเอาไปส่งแล้วเก็บเงินยันห้องนอนแบบตื่นมาก็เสียเงินเลย

Comment

เสียดายจัดแค่ A8 5600 มาทดลองงานก่อน GEN ใหม่มาค่อยว่ากัน

เดะผมเอาไปส่งแล้วเก็บเงินยันห้องนอนแบบตื่นมาก็เสียเงินเลย
                            งั้นผมหักค่า KFC ใว้ก่อนละกัน 555555+

Comment

• Originally posted by Russia_not View Post
                              งั้นผมหักค่า KFC ใว้ก่อนละกัน 555555+
                              โหดร้ายกับเด็กตาดำๆ อย่างผมได้ลงคอ

Comment

• a88x itx asrock jedi มาแล้วราคาจับต้องได้ อิอิ
                                ส่วน a88xn-wifi ของเขาสิ้นไม่เกินวันที่ 10 เดือนหน้า มาพร้อมกับ g.1 sniper

Comment

Working...
                                X