Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อันนี้แลกกับAMDครับ

Comment

• Last edited by bbbb1111; 17 Feb 2014, 05:39:19.

Comment

• AMD A10-7770K BLACK EDITION (Box SiS) Advice 5700.- ไม่แน่ใจว่าแถมเกมส์หรือเปล่า

Comment

• ต้องติดตามกันหน่อยล่ะครับ ข่าวคราว

ถึงแม้กระแส amd จะไปทาง Fx จนบางคนที่ดูถูก Fx ต้องมาอวยให้

ผมก็ยังเชียร์ ให้ตลอดทั้งสองฝั่ง ซีพียู เอพียู
          ---------------------------------------------------
          แค่รอราคามันปรับลดลงซะนิดเชื่อว่า ซีรี่ย์ 7 นี้ต้องได้รับความนิยมแน่นอน
          เรื่องเกมสื ถ้ามีความชัดเจนตัวล่างๆๆๆ 7700 7600 จะรีบมาแจ้งข่าวกัน

ต้องส่องกันบ่อยๆๆ นิด
          https://www.facebook.com/AMDthailand?fref=ts
          Last edited by micronz; 11 Feb 2014, 23:10:34.

Comment

• A8 5600k bf4 ปรับ720 low หมด ภาพกากมาก เห็นตัวคนกลืนไปกับฉาก อิอิ แต่พอไปได้

kill เพียบ

Comment

• Originally posted by micronz View Post
              ต้องติดตามกันหน่อยล่ะครับ ข่าวคราว

ถึงแม้กระแส amd จะไปทาง Fx จนบางคนที่ดูถูก Fx ต้องมาอวยให้

ผมก็ยังเชียร์ ให้ตลอดทั้งสองฝั่ง ซีพียู เอพียู
              ---------------------------------------------------
              แค่รอราคามันปรับลดลงซะนิดเชื่อว่า ซีรี่ย์ 7 นี้ต้องได้รับความนิยมแน่นอน
              เรื่องเกมสื ถ้ามีความชัดเจนตัวล่างๆๆๆ 7700 7600 จะรีบมาแจ้งข่าวกัน

ต้องส่องกันบ่อยๆๆ นิด
              https://www.facebook.com/AMDthailand?fref=ts
              งง กับในเวปอะครับ สรุปว่า BF4 เค้าแจกตางหาก (สุ่ม)สำหรับคนที่ซื้อรุ่นเก่า?

ไครซื้อ A10-780k มาแล้วบ้าง ผมอยากเห็นใบโคต BF4 มันอยู่ในกล่องหรือนอกกล่อง?

Comment

• Originally posted by RunRa View Post
                งง กับในเวปอะครับ สรุปว่า BF4 เค้าแจกตางหาก (สุ่ม)สำหรับคนที่ซื้อรุ่นเก่า?

ไครซื้อ A10-780k มาแล้วบ้าง ผมอยากเห็นใบโคต BF4 มันอยู่ในกล่องหรือนอกกล่อง?
                แฮ่ๆๆๆ ข้อย ก็ไม่ทราบลิ้งคืไป ยังไม่ได้อ่านเลยนะครับ
                แต่พอมีคนรุ้จักเดี่ยวถามๆๆ ให้อีกทีนะครับ ท่าน รันร่า เบื้องต้นเดี่ยวไปเก็บตังค์ ก่อนกลับมาไล่อ่านหน้าเฟส สักหน่อยครับ
                Last edited by micronz; 12 Feb 2014, 01:43:33.

Comment

• ข่าวจากเม้นต์ ล่างๆๆนะครับ
                  วันที่ 6 กุมภาพันธ์แน่ะ
                  "AMD Thailand
                  6 กุมภาพันธ์
                  ก่อนจะดีใจกับ การแจก APU A10-6800K ผมมีข่าวดีมาบอกครับ!!!

ผู้ที่กำลังจะซื้อ A10-7850K และ A10-7700K เตรียมตัวรับ Code Game Battlefield 4 มูลค่า 1,490 บาท และ
                  สำหรับผู้ซื้อการ์ดจอ AMD R7 240, R7 250, Radeon HD 7000 Series เตรียมลุ้นรับได้ด้วยเช่นกันครับ

สำหรับผู้ที่กำลังซื้อ A10-6800K, A10-5800K เตรียมตัวรับฟรี Code เกม Saints Row IV ลิขสิทธิ์ มูลค่า 1,490 บาท อีกด้วย ทั้งนี้ผู้ที่ซื้อการ์ดจอ AMD R7 240, R7 250 และ HD7000 Series ทุกรุ่น ทุกแบรนด์ ลุ้นรับได้ด้วยเช่นกัน

กิจกรรมดังกล่าวนี้จะเป็นพิเศษสำหรับแฟนๆ AMD ครับ รายละเอียดเพิ่มเติม จะแจ้งให้ทราบภายในเร็ววันนี้แน่นอนครับ!!!""
                  ส่วนโพสต์ล่าสุดเป้นกิจกรรมแรมดอม แฮะ เออเง็งเหมียนกัลปืครับ
                  Last edited by micronz; 12 Feb 2014, 00:20:59.

Comment

• เกม Saints Row IV เกมเดียวมั่งครับที่ random ส่วน 7850-7700 น่าจะได้ BF4 แน่ๆอยู่แล้ว

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
                      เกม Saints Row IV เกมเดียวมั่งครับที่ random ส่วน 7850-7700 น่าจะได้ BF4 แน่ๆอยู่แล้ว
                      ดีครับผม ช่วยกันแปลไทยเป้นไทย
                      ตีความภาษาไทยจากหลายๆๆโพสต์กันหน่อย
                      ผม ก็งงงงงงงงงงดี 555 งงงจนเง้ง เหมือนกัน ตามท่าน รันร่า

Comment

• Last edited by bbbb1111; 17 Feb 2014, 05:39:33. Reason: ..

Comment

• ถามนิดนึงครับ อุณหมู A8 5600k ผม ผิดปรกตินะครับ ผมเอามือจับที่ซิ้งแล้ว มันเย็นมากๆ ไม่รู้สึกร้อนเลย แต่ทำไมในโปรแกรมมันร้อนมาก 60-95 องศาเลยครับ

ตัววัดอุณหภูมิที่บอร์ดเสียใช่ไหมนี้ ในภาพเป็นร้อย เอามือจับแค่อุ่นๆ ไม่มีความร้อนเลย- -"

Last edited by joyrisus; 12 Feb 2014, 01:36:28.

Comment

• 1 เซ็นเซอร์บอร์ดเสีย
                            2 ใส่ซิ้งไม่ดีไม่แนบ อ่าวกำ อิอิ

ลองถอดซิ้งมาทำความสะอาด ทาซิลิโคนใหม่ ใส่กลับเข้าไปดีๆ
                            ถ้า อุณหภูมิต่างจากเดิมก็ใส่ซิ้งไม่ดี
                            ถ้าเหมือนเดิมก็เซ็นเซอร์บอร์ด

Comment

• ซิลิโคนซื้อมา 300กว่าเลยครับ ทาแบบเทพมาก ปรกติทา ตัวเก่าไป 8120 +H80 ไม่เกิน 50องศา เลยครับ - -"

ทาเนียนโครตๆ มั่นใจมาก

ตอนนี้บอร์ดไปแ้ล้วครับ รีเซ็ตเครื่องแล้วภาพไม่ขึ้นเลย

F2A85X-UP4 ไปแล้วครับ ไฟแดงๆขึ้นเลข 84 งงเบย

พี่ไมตรีเล่นผมละ
                              Last edited by joyrisus; 12 Feb 2014, 03:06:24.

Comment

• .
                                Last edited by bbbb1111; 12 Feb 2014, 17:05:52. Reason: ..

Comment

Working...
                                X