Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของผมลาก จาก 2000 ไป 2500 ครับ Cl 8

Comment

• Originally posted by Kolokoso_m View Post
      ท่านพ่อบ้านก้อ ตอนนี้ลาก ให้ถึง 2500 ได้ละครับแต่กำลังหา CL ต่ำๆไปไล่ตบเกรียน คนนึง 5555+
      (ผู้สืบทอดหลอดมืด อภิมหาเทพแรม คนนึงที่มาเกรียน ไม่นานมานี้ )
      ท่านกำลังพูดถีง เรื่อง 9800GTX แรงกว่า GTX780 ใช่ไหม หรรมเลย

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
        ท่านกำลังพูดถีง เรื่อง 9800GTX แรงกว่า GTX780 ใช่ไหม หรรมเลย
        ไม่ได้อ่านให้ละเอียดทีมีด้วย เรอะ 55

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
          สเเตมป์ ได้ร้อง ไว้ว่า ........คุณก็รู้ว่าใคร ! 55555+

Comment

• เทสต์หา เมนบอร์ด คู่ใจ คาวาริ เอามาฝาก จร้า
            http://www.tomshardware.com/reviews/...oard,3764.html
            เฉพาะ A88X

Comment

• มาตามๆกัน

ยังจะมาเรื่อยอาจจะมีเซอไพร์ท ติดคือตอนนี้มีเเค่ซิ้งเดิมเลย ปั่นไม่ได้ !
              Last edited by Kolokoso_m; 30 Mar 2014, 20:41:02.

Comment

• มา ASRock FM2A88X+ Killer เหมือนกันดิ คราบ 555 มีสองคนและ
                Originally posted by Kolokoso_m View Post
                มาตามๆกัน

ยังจะมาเรื่อยอาจจะมีเซอไพร์ท ติดคือตอนนี้มีเเค่ซิ้งเดิมเลย ปั่นไม่ได้ !
                Originally posted by micronz View Post
                เทสต์หา เมนบอร์ด คู่ใจ คาวาริ เอามาฝาก จร้า
                http://www.tomshardware.com/reviews/...oard,3764.html
                เฉพาะ A88X

Comment

• เมืองนอก เค้าเทสต์ จัดมาโหด ๆๆ กันแล้วคงต้อง คงต้องรบกวน ท่านที่ มี น้อง คาวาริ จัดมาเต้มๆๆ
                  เทสต์มาดึงกันสุดๆๆ นะครับ เดี่ยวจะมีคน ว่าแรง แต่กราฟฟกัน ยอมไม่ได้ 555

คร่าวๆๆอยากให้ลองช่วย ทดสอบ กับ bf 4 แมนเทิ่ล สักหน่อย ใครว่าง จัดทีฟ แมนเทิ่ล มากันอีกชุดครับ
                  เฟรมเรท ที่ได้จะสุงเกิน มาตรฐาน เพราะเดิม ๆๆเทสต์ เกมสื ทั่วไปตัวนี้ แรงกว่า 6800 k ได้ สัก 10 -15 %
                  ทดสอบเน้น ออนบอร์ด
                  ------------------------------
                  Last edited by micronz; 31 Mar 2014, 02:12:56.

Comment

• A10 7850K CF กับ 270x ได้ป่าวครับ
                    แล้วใช้ PSU RX500AF 80Plus จะไหวป่าวครับ
                    **แบบ cf กับ 270x ไฟจะพอป่าวครับ

ผมจะใส่กับ บอร์ด FM2+ Gigabite G1 Sniper A88X ได้ปะครับ
                    **ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะครับ ผมไม่เคยเล่น apu ใช้แต่ FX อยากย้ายข้างมั่งแต่ไม่รู้ข้อมูล

Comment

• Originally posted by iluksanook View Post
                      A10 7850K CF กับ 270x ได้ป่าวครับ
                      แล้วใช้ PSU RX500AF 80Plus จะไหวป่าวครับ
                      **แบบ cf กับ 270x ไฟจะพอป่าวครับ

ผมจะใส่กับ บอร์ด FM2+ Gigabite G1 Sniper A88X ได้ปะครับ
                      **ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะครับ ผมไม่เคยเล่น apu ใช้แต่ FX อยากย้ายข้างมั่งแต่ไม่รู้ข้อมูล
                      CF ได้แค่ R7 250 ครับ 550w 80+ ครับ !

Comment

• Originally posted by Kolokoso_m View Post
                        CF ได้แค่ R7 250 ครับ 550w 80+ ครับ !
                        ถ้าเอามา cf กันจะแรงขึ้นเยอะป่าวครับพอจะเล่น bf4,dayz อะไรไหวไหม
                        เพราะตอนเก่าผมใช้ fx6300-660ti oc แต่จะทำอีกเครื่องไว้เล่น

Comment

• A10 7770k-7850k ไม่มีการ์ดมา CF ก็เล่น BF4 ได้แล้วครับ ปรับ Medium ครับลื่นหัวแตกครัช !

Comment

• น้องส้มเสร็จสมบูรณ์ รอซิิงมาแล้ว !
                            Attached Files

Comment

A10 7770k-7850k ไม่มีการ์ดมา CF ก็เล่น BF4 ได้แล้วครับ ปรับ Medium ครับลื่นหัวแตกครัช !
                              ขอแค้ปเจอร์ เฟรมเรทหน่อยก็ดีครับ เคสสวยมวกๆๆๆ ไม่เจอหน้าเฟสบุ้ค เลย อร่า

Comment

• อะครับไม่ค่อยได้เล่นอะครับ ! พ่อบ้าน !

Comment

Working...
                                X