Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำลำโฟงต่อ True HD plus ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำลำโฟงต่อ True HD plus ครับ

เนื่องจากอยากจะซื้อ AVR แต่ภรรยาไม่ผ่านงบ แต่เนื่องจากทนฟังเสียงทีออกมาจากตัว TV ไม่ได้ จึงอยากจะซื้อลำโพง 2.1 งบประมาณไม่เกิน 3,000 มาไว้ต่อ RCA จากกล่อง Ture โดยตรงเพื่อนๆพี่ แนะนำด้วยครับว่าควรซื้อรุ่นไหน ยี่ห้ออะไรดี

เงียบบบบบเลย

Comment

microlab x3 2.1 ยังพอหาได้ครับ

Comment

ครับ

Comment

กระหึ่มมั้ยครับ X3

Comment

เอาใจเขาหน่อยดิ เดี๋ยวเขาก็ไห้ครับ

Comment

5555 ไม่ผ่านงบแน่ครับ เอา X3 นี่เเหละครับ งบผ่านแล้ว รูปทรงเหมือน Bose ok อยู่ ต่อ Input ได้ 2 ช่องด้วย Ubc 1 ช่อง PS3 1 ช่อง

Comment

Working...
              X