Announcement

Collapse
No announcement yet.

จับคุ๋ Mp3 กับ หูฟังไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จับคุ๋ Mp3 กับ หูฟังไหนดีครับ

คืออยากได้เสียงแจ่มๆ สมราคาหนะครับช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

คือที่มีเป็นของฟิลิบอ่ะ ฟังแล้วปวดหูรู้สึกไม่สบายเลย

หูฟังแบบไหนขอรับ?
    เสียบหู, in-ear, ครอบหู, เกี่ยวหู.. แต่ละแบบก็มีบุคลิกของมันอีกนะ

Comment

ได้ทุกแบบครับ ขอเสียงดีพอครับ

Comment

นี่เลยครับตัวเดียวอยู่ ไร้สาย + ไม่แสบตา = Awesome

Mp3 Player + หูฟัง + แว่นกันแดด

Last edited by Aeromancer; 19 Jun 2008, 11:10:41.

Comment

-*-

ถ้าเอาอะไรเสียงดีๆก็ได้แนะนำ
          ipod photo +custom ue11
          คำว่าเสียงดี ยังน้อยไปสำหรับคู่นี้
          แต่ถ้ายังไม่พอ
          เดี๋ยวหา head amp + สาย mini to mini ดีๆ มาเพิ่มตอนหลังก็ยังได้จ้า อิๆๆๆ
          Attached Files

Comment

ipod อะพอได้ครับ แต่หูฟังนี่ หาจากไหน อ่า ราคาก็น่าจะแพงอยู่นะเนี่ยดูจากโครงสร้าง

Comment

super .fi5 pro - Triple fi10 pro
              แจ่มๆ สมใจ

Comment

-*-

Originally posted by champ125 View Post
                ipod อะพอได้ครับ แต่หูฟังนี่ หาจากไหน อ่า ราคาก็น่าจะแพงอยู่นะเนี่ยดูจากโครงสร้าง
                สั่งจากเวป ue ครับ
                รวมค่าไช้จ่ายต่างๆ+ค่าหู ก็ราคาประมานซื้อ tf 10 pro ได้3-4 คู่
                คิๆๆๆ
                Last edited by nitroboy; 19 Jun 2008, 15:04:17.

Comment

หลังจาก สเปิร์มทองแดงได้รับความนิยม (ใน US นะ ไทยไม่เกี่ยว) ก็กำเนิดสเปิร์มรุ่นน้องออกมา จาก Klipsch Image X5 ราคามิอาจทราบได้ (หวังว่าราคาจะถูกกว่า สเปิร์มทองแดงที่ปล่อยมา 10000 กว่าบาท)
                  Last edited by Aeromancer; 19 Jun 2008, 16:23:20.

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
                    สั่งจากเวป ue ครับ
                    รวมค่าไช้จ่ายต่างๆ+ค่าหู ก็ราคาประมานซื้อ tf 10 pro ได้3-4 คู่
                    คิๆๆๆ
                    งั้นซื้อ tf 10 pro 1 คู่ ที่เหลือ มาวววว ดีกั่ว อิอิอิอิ

Comment

-*-

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
                      งั้นซื้อ tf 10 pro 1 คู่ ที่เหลือ มาวววว ดีกั่ว อิอิอิอิ
                      ผมว่าเอาเงินที่จะซื้อ ue11 ไปซื้อ มอร์ไซได้1คัน ขับไปมาววว กับลุง แถมยังเหลือเงินซื้อของมึนมาวววได้อีกเพียบเลยครับ 555555555+

ว่าแต่ มันสวยนะลุง ถึงจะราคา4-5หมื่น T_T

Comment

Sennheiser HD-650

Comment

งั้น ซื้อหูฟังมะครับ ^^ อิอิ ตามลายเซ็นต์ผมเลย ไม่แพง

Comment

แต่ละรุ่น top ทั้งนั้น - - เอาแบบ ระดับล่างๆ หน่อยซิครับ ซัก 500 - 2000 ประมาณนี้อ่ะครับ

แพงไปซื้อมาเดินเหยียบสะดุดขาดสงสัยร้องไหร้ตาย

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
                              ผมว่าเอาเงินที่จะซื้อ ue11 ไปซื้อ มอร์ไซได้1คัน ขับไปมาววว กับลุง แถมยังเหลือเงินซื้อของมึนมาวววได้อีกเพียบเลยครับ 555555555+

ว่าแต่ มันสวยนะลุง ถึงจะราคา4-5หมื่น T_T
                              สวยจัง ตังค์เต็มเป๋าดีกั่ว 555555+

Originally posted by hutchan View Post
                              Sennheiser HD-650
                              โดนค่ายฮิตเล่อร์กลืน

Originally posted by darkspecial View Post
                              งั้น ซื้อหูฟังมะครับ ^^ อิอิ ตามลายเซ็นต์ผมเลย ไม่แพง
                              แอบเนียนเชียว คริ คริ

Originally posted by champ125 View Post
                              แต่ละรุ่น top ทั้งนั้น - - เอาแบบ ระดับล่างๆ หน่อยซิครับ ซัก 500 - 2000 ประมาณนี้อ่ะครับ

แพงไปซื้อมาเดินเหยียบสะดุดขาดสงสัยร้องไหร้ตาย
                              ห่วงตอนรีบๆ โดนเกี่ยวแล้วพัง
                              ยิ่งถ้าโดนเมีย/คนไม่รู้ราคากระชากขาดเนี่ย
                              ถึงสะอื้น อิอิอิอิ

Comment

Working...
                              X