Announcement

Collapse
No announcement yet.

^_^ รบกวนหน่อยครับ เวลา เราจะ ใส่ Sound การ์ด เราต้องไป ปิด Sound ที่ บอร์ดไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^_^ รบกวนหน่อยครับ เวลา เราจะ ใส่ Sound การ์ด เราต้องไป ปิด Sound ที่ บอร์ดไหมครับ

-รบกวนหน่อยครับ เวลา เราจะ ใส่ Sound การ์ด เราต้องไป ปิด Sound ที่ บอร์ดไหมครับ

ไม่รู้ผมพูดงงไหมแหะ แบบว่า ต้องปิด soundที่มัน ON บอร์ดไหมครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

ผมเปิดไว้ทั้งสองอันก็ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ

Comment

บางตัวก็ไม่ต้องไปปิดก็ได้นะ แต่บางรุ่นมันจะตีกัน แล้วจอฟ้า แต่ ถ้าจะใช่การ์ดซาว ก็ปิดออนบอดซักหน่อยก้ดีนะครับเพราะไงเราก้ไได้ใช้จะเปิดไว้ทำไม

Comment

ผมปิดใน bios เลย ไม่รู้่ว่าจะเปิดไว้ทำไม เปิดไปก็ไม่ได้ใช้คับ

Comment

Originally posted by romeoh View Post
          ผมเปิดไว้ทั้งสองอันก็ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ
          Originally posted by sozogaia View Post
          บางตัวก็ไม่ต้องไปปิดก็ได้นะ แต่บางรุ่นมันจะตีกัน แล้วจอฟ้า แต่ ถ้าจะใช่การ์ดซาว ก็ปิดออนบอดซักหน่อยก้ดีนะครับเพราะไงเราก้ไได้ใช้จะเปิดไว้ทำไม
          Originally posted by underground1 View Post
          ผมปิดใน bios เลย ไม่รู้่ว่าจะเปิดไว้ทำไม เปิดไปก็ไม่ได้ใช้คับ

ขอบคุณมากๆเลยครับ

ตอนนี้ผมตั้งปิดที่ ไบอสสแล้วครับ

แต่มันมีปัญหาคือเวลาผมเปิดคอมทุกครั้ง มัน

จะ เตือนว่า Soundมีปัญหา ไรเนี่ยแหละครับ แล้วมันก็ให้เรากด OK

ผมใช้เมนบอด P5K-E ครับ

Comment

Working...
          X