Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยสอนต่อลำโพง5.1หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยสอนต่อลำโพง5.1หน่อยครับ

จะต่อ dvd bluray(มีช่องoptic) กับ dts decorder กับ ลำโพง5.1 ยังไงอะครับ พอดีไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้เท่าไหร่กลัวต่อผิดต่อถูกอะครับรบกวนอธิบายละเอียดหน่อยก็ดีนะครับจะได้ไม่งง แบบว่าต่อช่องไหนไปไหนอะครับ จะเป็นพระคุณอย่างมากครับ
    ขอบคุณครับ

ต่อสาย Optical คงไม่มีปัญหาอะไร

ส่วนการต่อจาก Decoder เข้าลำโพง ก็ตามรูปเลยครับ

ป.ล. ช่อง SW กับ CEN ถ้าเสียงไม่ตรงก็ลองสลับกันดู

Comment

Working...
    X