Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อลำโพง 2.1 ต่อ Dock หรือ Sounddock ทั่วไปดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อลำโพง 2.1 ต่อ Dock หรือ Sounddock ทั่วไปดีครับ

ซื้อลำโพง 2.1 ต่อ Dock หรือ Sounddock ทั่วไปดีครับ

ถ้าเทียบกันในคุณภาพเสียงในราคาเท่ากันเช่น Bose Sounddock 8000 ถ้าซื้อลำโพง 2.1 แยก แล้วต่อ Dock ในราคาเท่ากัน เสียงจะดีกว่าเยอะมั้ยครับ

เป็นผมคงเอาแยก

พอเวลาผ่านไป Dock อาจจะใช้ไม่ได้ตามยุคตามสมัยของช่วงนั้นๆ

ส่วนตัวเลยมองว่าไม่น่าเล่นเท่าไหร่ในความคิดของผมเอง....

ถ้าเป็น Dock ผมขอผ่านไปหาพวกที่เป็น Bluetooth น่าจะโอกว่าอ่ะครับ

Comment

Originally posted by e20zei View Post
      เป็นผมคงเอาแยก

พอเวลาผ่านไป Dock อาจจะใช้ไม่ได้ตามยุคตามสมัยของช่วงนั้นๆ

ส่วนตัวเลยมองว่าไม่น่าเล่นเท่าไหร่ในความคิดของผมเอง....

ถ้าเป็น Dock ผมขอผ่านไปหาพวกที่เป็น Bluetooth น่าจะโอกว่าอ่ะครับ
      คือพอดีจะแยกไว้ฟังเพลงโดยเฉพาะอ่ะครับ มีตัว ipod อยู่แล้ว กะเสียบถาวรไปเลย

แต่ยังไม่แน่ใจเรื่องเสียงว่าในราคาเท่ากัน ลำโพงแยกจะทำได้ดีกว่ามั้ย

Comment

Working...
      X