Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ มันขึ้อย่างนี้มา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ มันขึ้อย่างนี้มา

เวลาจะเข้าไปตั้งค่า ของการ์ดเสียง ( 2zs ) มันขึ้นอย่างนี้มาครับ เเก้ยังไง เพราะลงวินโดว์ใหม่
    the audio device supported dy this application is not detected. the application will exit.
    เเก้ยังไงครับ ลงวินโดว์ใหม่เเล้วเป็นอย่างนี้เลย

ลงวินอะไรครับ วิทหรือxp
    ลบไดเวอร์เก่าออกแล้วลองติดตั้งใหม่ครับ

Comment

เหม็นแฮะ ....

Comment

ใช้วินโดว ดาร์ค 6.5 ครับ เป็นอย่างงี้เลย เเต่ก่อนเคยลง เวอร์ 7 ไม่เป็นไร เหมือนวินโดว์มีปัญหารึป่าว หรือยังไง
        ช่วยเเก้ให้ด้วยครับ ปรับเเต่งเสียงอะไรไม่ได้เลยซักอย่างเดียว

Comment

ลงมั่วจนได้เเล้วครับ ขอบคุณมากครับ ที่เเนะนำ
          เเต่ก็นานเหมือนกัน

Comment

Working...
          X