Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำลำโพง 2.0 -2.1 แนวเสียงคล้าย Onkyo หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำลำโพง 2.0 -2.1 แนวเสียงคล้าย Onkyo หน่อยครับ

ช่วยแนะนำลำโพง 2.0 -2.1 แนวเสียงคล้าย Onkyo หน่อยครับ งบน้อยนิดนึงนะครับขอไม่เกิน 1500 ที่อยากได้แนวเสียนี้เพราะตอนนี้ใช้ HT-5305s อยู่พอใจกับเสียงของมันประมาณนึงครับเพราะหูผมก็แยกไรไม่ค่อยได้เท่าไร เลยอยากได้เสียงประมาณนี้ แล้วอาจจะไม่มีเวลาไปลองฟังเองครับผม ตอนนี้ที่ดูๆก็พวก Microlab X1 X2 แล้วก็ ALTEC LANSING VS2621 มันคล้ายไหมครับ

แง่ว ไม่มีใครตอบเลย

Comment

Onkyo ผมไม่เคยฟังเลยตอบไม่ได้ครับ

Comment

Working...
      X