Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 1500 อยากได้ full size ใส่สบายๆ มีตัวไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 1500 อยากได้ full size ใส่สบายๆ มีตัวไหนบ้างครับ

มีงบ 1500 อยากได้ full size ใส่สบายๆ มีตัวไหนบ้างครับ

เน้นใส่สบาย ไม่เจ็บหู เสียงขอแนวกลางๆหมด ไม่ก็เน้นไปทางเบสก็ได้ครับ

Superlux HD668B

Comment

หรือท่านใดพอทราบราคามือสองบางตัวก็ได้นะครับ

Comment

Originally posted by offovb View Post
        Superlux HD668B
        ใช้อยุ่เหมือนกัน แนวเสียงตาม จขกท ต้องการพอดี

Comment

เห็นในเว็บนี้มีขาย hd669 อยู่ ราคาราวๆ 1700 ถ้าอัพอีกนิดเอาตัวนี้ดีมั้ยครับ

Comment

Originally posted by rainonew View Post
            เห็นในเว็บนี้มีขาย hd669 อยู่ ราคาราวๆ 1700 ถ้าอัพอีกนิดเอาตัวนี้ดีมั้ยครับ
            เสียงแตกต่างกันมาก อย่านะ อิอิ

ผมมีทั้ง HD668B , HD669 , HD681

HD668B เสียงแนวกลางๆ เน้นรายละเอียด
            HD669 เบสหนักแน่น มากกว่าที่ท่านคิด..
            Last edited by jamejazz; 7 Aug 2013, 18:29:34.

Comment

Originally posted by jamejazz View Post
              เสียงแตกต่างกันมาก อย่านะ อิอิ

ผมมีทั้ง HD668B , HD669 , HD681

HD668B เสียงแนวกลางๆ เน้นรายละเอียด
              HD669 เบสหนักแน่น มากกว่าที่ท่านคิด..
              เยอะขนาดไหนครับ ถ้าผมเน้นฟังเพลงร้อยละ 50 ดูคลิป 40 ดูหนัง 10

เน้นเบส แต่ไม่เอามาก ไม่เอาแบบบวมๆอ่ะคับ จะเอาตัวไหนดีครับ

Comment

SS. V.1

Comment

อันนี้ถูกใจปะ
                  http://www.jib.co.th/web/index.php/p...0/0/index.html

Comment

Working...
                  X