Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำCreative sound card music sx

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Review] ขอคำแนะนำCreative sound card music sx

อยากเอามาโมจัดเต็มสูบ
    ขอบคุณ
    แนวเสียงที่ออกมาจะได้ครบทุกรสชาดไหมครับ
    เลยมาขอคำแนะนำ
    สำนักที่โม มีที่ไหนบ้างครับ ขอเบอร์โทร
    ค่าใช้จ่ายประมาณ เท่าไร

music sx ถ้ามีเก็บไว้ อย่าเอาไปโมเลย เอาเงินที่โมไปซื้อ usb dac ดีกว่าครับ

การโมคือ ความเสี่ยงชนิดนึ่ง อาจจะเสียของ และ เสียเงิน ที่สำคัญทำออกมาแล้วอาจไม่ชอบ

Comment

ถ้าไม่คิดจะขายต่อก็โมโลด

แต่ถ้าโมแล้ว ทำใจเรื่องราคาตก(หรือเข้าเนื้อค่าโม)ใว้ด้วย ถึงแม้จะเสียงดีกว่าเดิมก็ตาม แต่มันก็ไม่ไช่ original อีกต่อไป

Comment

เดิมๆก็พอมั้ง

Comment

Working...
        X