Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีซื้อ หูฟัง Oker gaming headset มาตัวนี้ดีมั้ยครับ (เพื่อนแนะนำ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีซื้อ หูฟัง Oker gaming headset มาตัวนี้ดีมั้ยครับ (เพื่อนแนะนำ)

รายละเอียดของรุ่น http://www.webcam2home.com/OKER-Headset-SM-868.php

ผมซื้อมาแล้วครับ อยากทราบว่ายี่ห้อนี้คุ้มมั้ยครับ เอาไว้เล่นเกม+ดูหนังครับ เพราะลองเอามาฟังเพลง ดูหนัง เสียงพอๆกับดูในโรงภาพยนต์เลยครับ ตุบๆ เหมือนมีเสียง Bass ตุบตับตลอดเวลา เวลาดูหนัง ฟังเพลง

อุปกรณ์ เกี่ยวเสียง ซื้อมาแล้ว ใช้แล้ว ถูกใจ..ชอบ มันก็คุ้มค่แล้วครับ
    แต่ถ้าใช้แล้ว ...ไม่ถูกใจ..ไม่ชอบ ...ก็คือไม่คุ้ม

Comment

ยินดีด้วย ซื้อมาลองแล้วชอบ=จบแล้ว ดีแล้ว
      แต่หูฟัง ถ้าไม่อยากซื้อใหม่ ก็ระวังเรื่องการใช้งานมันหน่อย พวกสายพวกbody อย่ากระแทกกระทั้น ฉุดกระฉากลากดึงมัน

Comment

Originally posted by ManiacMaew View Post
        ยินดีด้วย ซื้อมาลองแล้วชอบ=จบแล้ว ดีแล้ว
        แต่หูฟัง ถ้าไม่อยากซื้อใหม่ ก็ระวังเรื่องการใช้งานมันหน่อย พวกสายพวกbody อย่ากระแทกกระทั้น ฉุดกระฉากลากดึงมัน
        ครับ Oker คุณภาพเกินราคาจริงๆ^^ ผมว่าหูฟังGaming ไม่ต้องใช้ของแพงๆก็ได้น่ะ ใช้ของOker Bass หนักจริงๆครับ

Comment

ใช้แล้วพอใจก็โอเคแล้วครับ แต่สำหรับหลายๆ คนที่เล่นหูฟังแพงๆ มักพึงพอใจในคุณภาพเสียง รายละเอียดเสียง มากกว่าคำว่าเบสหนักครับ

สักวันนึง ถ้าคุณแยกแยะรายละเอียดอะไรได้ ก็จะเข้าใจว่า ทำไมเขาถึงเล่นหูฟังแพงๆ กัน

Comment

ใช้แล้วพอใจก็โอเคแล้วครับ แต่สำหรับหลายๆ คนที่เล่นหูฟังแพงๆ มักพึงพอใจในคุณภาพเสียง รายละเอียดเสียง มากกว่าคำว่าเบสหนักครับ

สักวันนึง ถ้าคุณแยกแยะรายละเอียดอะไรได้ ก็จะเข้าใจว่า ทำไมเขาถึงเล่นหูฟังแพงๆ กัน

แต่ก็อย่างที่บอกนั่นแหล่ะครับ ถึงจะซื้อหูฟังมาแพง แต่ถ้ามันไม่ได้ดั่งใจ มันก็ไม่คุ้ม ลางเนื้อชอบลางยาครับ

Comment

ท่านซื้อมาแล้ว ก็น่าจะเป็นฝ่ายมาบอกนะครับ ว่าเสียงดีไม่ดี ไม่ใช่มาถาม (อิอิ)

เอาจริงๆ ส่วนตัวเลยนะ
              ในบรรดาของราคาสุดคุ้ม ผมก็เลือกยี่ห้อนี้อย่างเดียวครับ
              เรื่องคุณภาพ วัดกะตัวแพงๆ ไม่ได้แน่นอน (เม้าส์ optical แอบหลอน, คีย์บอร์ดมีไฟ แต่ไม่ค่อยสว่าง, เม้าส์ laser ไม่ค่อยจะเลเซอร์จริง)
              แต่เรื่อง ทน และความคุ้มนี่ เกินหักห้ามใจครับ 555

Comment

Working...
              X