Announcement

Collapse
No announcement yet.

Creative Soundcard Driver for Win 7,8 รุ่นใหม่-เก่า มาให้โหลด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Creative Soundcard Driver for Win 7,8 รุ่นใหม่-เก่า มาให้โหลด

หลังจากที่เคยงมหาด้วยตัวเองมานาน เลยเอามาให้เพื่อนๆที่หา Driver ตรงจาก Creative ไม่ต้องใช้ตัวโมกัน ได้โหลดกันได้ง่ายๆ ใครมีรุ่นไหนลองดูนะคับ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
    โหลดได้ตามลิงค์นี้เลยคับ http://support.creative.com/KB/showa...sid=61105&h=13

โหลด driver ได้ แต่ แผงควบคุมตัวเต็มมันก้ไม่ไ่ด้มาด้วย

Comment

มะ มะ มะมาใว จิงๆ 555

Comment

หวังว่าคงมีประโยชน์บ้างไม่มากก็น้อย

Comment

Load ยังไงทำไมผม Load ไม่ได้ครับ

Comment

ดีมากครับ ผมใช้ร่วมกับ Audigy Support pack บน win 8.1 x64

การ์ดผม SB0090 ลง Audigy Support pack 4.5 ไปก่อน แล้วลงไดรเวอร์ของ SB0090 ทับ

เสียงออกเต็มขึ้นมาก จากปกติ เปิดเสียงในวินโดว์ 30-40 ลงเสร็จ ลดเหลือ 10-20 เสียงที่ได้ก็อิ่มขึ้น เต็มขึ้น

ที่สำคัญ ใช้แผงควบคุมได้เหมือน Support pack เลยครับ ^^

Comment

ขอบคุณครับกำลังตามหาเลย เด่วจะลองดูนะครับ พอดีประกอบคอมใหม่แล้วพอโหลดไดเวอร์จากเว๊ปcreative เองเลย
              แต่มันดันติดตั้งไม่ได้ งง มากๆ

Comment

Working...
              X