Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมเสียง ดีเลย์ แก้ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Review] คอมเสียง ดีเลย์ แก้ยังไงครับ

คอมเสียง ดีเลย์ แก้ยังไงครับ
    คือผมเปลื่ยนการ์ดเสียงเอาอีกตัวใส่แทนครับ เเล้วเกิดอาการภาพไปก่อนเสียงครับ
    เเบบว่าเวลาดูหนังระเบิดลงเเล้ว เสียงค่อยตามมาครับ ภาพเร็วกว่าประมาน 1 วินาทีครับ youtubeก็เป็นครับ MV ก็เป็น เทพท่านใดเคยเป็นบอกวิธีแก้ทีครับ ว่าเป็นที่อะไรครับ ที่การ์ดหรือคอมผมเองครับ ว่าจะลองลงวินโด้ใหม่ดูครับเย็นนี้
    Last edited by top_ac1234; 2 Sep 2013, 13:35:14.
Working...
X