Announcement

Collapse
No announcement yet.

A 500 L

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• A 500 L

ตกลงเสียงดีไหมครับ เสียงใส เป็นยังไง
    เบสเป็นไง เมื่อเทียบกับ X3 เเล้ว ตัวไหน ดีกว่า ทุกด้านครับ
    เพราะไปเห็นมาเเล้วที่คลองถม ขายอยู่ 1500- 1600 บาท
    เเล้วคุ้มไหม ถ้าซื่อมา เพราะมี x3 อยู่เเล้ว

ไม่ต่างกับ x3 มากมายเหรอ เบส x3 แน่นกว่าแต่ 500l เสียงกลางแหลมใสกว่าเล็กน้อย

Comment

ไม่ใสซักตัวครับ

Comment

มี x3 อยุ่แล้วเปลี่ยนไม่คุ้มหรอกคับ

Comment

A-500L ราคาเท่าไหร่เหรอครับ

Comment

อัลเทคเเลน ซิ่ง ตัวที่ 2.0 ตัวนี้ เสียงใสดีไหมครับ
            http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4014
            เเพงไปไหม

Comment

Originally posted by K8 View Post
              A-500L ราคาเท่าไหร่เหรอครับ
              ที่คลองถมขาย 1600 บาทครับ น่าจะต่อได้ เหลือ 1500 นะ

Comment

Originally posted by ploynut View Post
                ที่คลองถมขาย 1600 บาทครับ น่าจะต่อได้ เหลือ 1500 นะ
                ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองไปหาดู

Comment

เน้นเบส จะเอาใสที่ไหนอ่าครับ ใสก็creative เลยครับ ไสหัวไป 555+

Comment

Originally posted by Trex View Post
                    เน้นเบส จะเอาใสที่ไหนอ่าครับ ใสก็creative เลยครับ ไสหัวไป 555+
                    ใสหัวไป หุหุ

Comment

Working...
                    X