Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน้นฟังเพลงเล่นซาวด์การ์ดตัวไหนดีครับ ต่อกับ2.1 นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เน้นฟังเพลงเล่นซาวด์การ์ดตัวไหนดีครับ ต่อกับ2.1 นะครับ

ฝากถามผู้รู้หน่อยครับ เอาที่ราคาไม่เเพงเกินไป (ไม่น่าเกิน4000) ป.ล. ผมมือใหม่นะครับ

Comment

ขอบคุณที่ตอบครับ แต่อย่างที่บอกน่ะครับ ผมมือใหม่มากอาจถึงกับไม่รู้เรื่องเลย
      ถ้าไม่รบกวนเกินไปช่วยบอกรุ่นกับยี่ห้อมาเลยจะได้
      ไหมครับ เเล้วถ้าเป็นไปก็อยากได้รุ่นที่อนาคตอาจจะขยับขยายไปเล่นพวก5.1 นะครับ
      ขอโทษด้วยครับที่ขอเยอะไป
      Last edited by nanny_pat; 12 Jul 2008, 01:45:59.

Comment

ข้างบนเป็นยี่ห้อ onkyo
        รุ่น SE-90PCI
        รองรับระบบ 2 channels ครับ
        ราคาไม่เกิน 4000 ครับ
        ถ้าอยากได้ที่เป็น 5.1 ก็ SE-200PCI ครับ
        ราคาคงเกินงบอยู่

ปล. ได้เวลาปล่อยของเลยหล่ะสิเฮีย
        Last edited by vrthestar; 12 Jul 2008, 01:58:18.

Comment

อ่านะ
          ปล่อยมาก็ได้หรอกครับ แต่ขอให้ปล่อยของดีๆมาเเล้วกาน อิอิ

Comment

ถ้าเน้นฟังเพลง ไม่มีผิดหวังครับ
            ผมก็ใช้ SE-200PCI อยู่

Comment

ขอโทษอีกครั้ง(เป็นในหนังจีนคงต้องบอกว่าข้าน้อยสมควรตาย)
              ขอยี่ห้อด้วยคร้าบบบบบบบ
              ไม่ต้องเเล้วครร้าบ ดูจากรุ่นเเล้วน่าจะเป็นยี่ห้อเดี่ยวกัน
              เเต่จากถามอีกว่าตอนนี้ยังซื้อได้ไหมครับ
              Last edited by nanny_pat; 12 Jul 2008, 02:05:50.

Comment

Audigy2Zs ราคาใช้ได้มือ1ด้วยรองดูที่หน้าซื้อขายนะคราบของเขาดีเลยช่วยดันงะ
                2500บาทต่อได้ถึง7.1งะ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ลืมบอกไปครับ ผมอยากได้แบบที่เน้นจังหวะสักหน่อยนะครับ อย่างเสียงเบส เพราะบางทีผมต้องเเกะเเท๊บกลองด้วยครับ

Comment

Originally posted by nanny_pat View Post
                      ลืมบอกไปครับ ผมอยากได้แบบที่เน้นจังหวะสักหน่อยนะครับ อย่างเสียงเบส เพราะบางทีผมต้องเเกะเเท๊บกลองด้วยครับ

ฟังเพลง ก็ต่อลำโพง เวลาแกะแท๊บกลองนี้ หูฟังลูกเดียวครับ ไม่งั้นแกะยาก-*-

Comment

ถ้ามอง Audigy2zs ดูดีๆเป็นตัว Retail นา เดี๋ยวได้ตัว Dell oem จะเสียใจภายหลัง

Comment

Working...
                        X