Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเกี่ยวกับ SB0886 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเกี่ยวกับ SB0886 ครับ

คือว่าพอดีมีเพื่อนจะนำมาปล่อยให้ถูกๆ ดูสภาพแล้วโอเคเลยครับ แต่ติดที่ว่าไม่มี Front มาด้วย

ทีนี้เลยอยากรบกวนถามหน่อยครับ ว่ารุ่นนี้ต่อกับ Front ของเคสได้เหมือนกับ SB0880 หรือเปล่าครับ หรือว่าต้องหา Front ของมันโดยตรงอย่างเดียวครับ

ขุดๆ มีใครพอจะทราบมั้ยคร๊าบ รบกวนช่วยตอบข้อสงสัยทีครับ

Comment

ต่อได้นะครับ ที่บ้านใช้อยู่ได้มาจากoczไม่มีfrontมาให้ มีแต่ตัวการ์ด ต่อกับfrontหน้าเคสใช้ได้นะครับ

Comment

Working...
      X