Announcement

Collapse
No announcement yet.

se-200pci กะ x-fi elit pro รุ่นท็อป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• se-200pci กะ x-fi elit pro รุ่นท็อป

อยากทราบว่าเสียงตัวไหนแหล่มกว่ากัน เมื่อเทียบประสิทธิภาพ และความคุ้มค่า แล้วฟร้อนของx-fiทำไรได้บ้าง

อยากรู้ด้วยคนครับ ไม่เคยฟังทั้งคู่ แต่ถ้าดูจากอุปกรณ์แล้ว se-200pci กินขาดหลายช่วงตัวเลย

Comment

ดันปาย

Comment

ตัวแรกใช้ฟังเพลง เสียงละเอียด+เบสหน่วงนิสๆ กว่า X music ตัวในโจทย์ไม่รู้
        แต่จุดเทียนระเบิดน้ำ...แล้ว

ตัวหลังใช้งาน...ไม้จิ้มฟันไว้ค้ำตา Battlercruiser

ดีกว่ามั๊ย ถามตาเรือรบ อิอิอิอิ

Comment

ผมว่าแนวเสียงแล้วแต่คนชอบนะครับ

ลองใช้ "ค้นหา" ดูครับ มีคนใช้ ONKYO อยู่พอสมควรครับ

Comment

เสียงตัวไหนแหล่มกว่ากัน

เมื่อเทียบประสิทธิภาพ

อันนี้ยกให้ 200

ความคุ้มค่า แล้วฟร้อนของx-fiทำไรได้บ้าง

xfi ทำได้เยอะกว่า เลยคุ้ม

Comment

ผมว่าต้องดูการใช้งานอ่ะคับ

แต่ถ้า หลักหมื่น ผม หนีไปซื้อ avr ดีก่า

Comment

Working...
              X