Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟังเบสหาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หูฟังเบสหาย

กำลังนั่งฟังเพลงอยู่ดีๆเบสมันก็หายไปอ่ะครับ แบบดับไปเลย แล้วเสียงมันก็จมๆ ลองใช้หูฟังอันอื่นดูมันก็ยังเหมือนเดิม มีโอกาสเปนที่ cpu ไหมครับผมไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้ หูฟังรุ่น Super sonic X ครับ

โปรแกรมฟังเพลงไปปรับ EQ เปล่าครับ

Comment

Originally posted by carbon_za View Post
      โปรแกรมฟังเพลงไปปรับ EQ เปล่าครับ
      ผมฟังจาก youtube เลยนะครับ

Comment

สายช๊อทครับ อาการแบบนี้ เสียงร้องที่อยู่ตรงกลาง(ร้องนำ)จะหายไป เสียงประสานที่แยกซ้าย-ขวา ออกปกติ
        ลองขยับแจ็คดูเผื่อเสียบไม่แน่น ขยับๆสายดูว่าหายมั้ย

Comment

Working...
        X