Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปลี่ยนจาก x-fi Xtreme Gamer เป็นตัวไหนดีครับ ที่มีไดร์เวอร์ 7 และ8.1 ด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปลี่ยนจาก x-fi Xtreme Gamer เป็นตัวไหนดีครับ ที่มีไดร์เวอร์ 7 และ8.1 ด้วย

พอดีอยากจะเปลี่ยนครับ คิดว่าจะเปลีย่น cpu board ใหม่ด้วย

ไม่ทราบว่าเดีย่วนี้ ออนบอร์ด เสียงดีแล้วหรือเปล่า ไม่ค่อยมีคนพูดถึงซาวการ์ดเลย บอร์ดเก่าผม reltek เก่าเสียงเหมือนกะละมัง

ถ้าจะต้องเปลี่ยนจาก x-fi Xtreme Gamer เป็นตัวไหนดีครับ

ถ้าไดร์เวอร์พร้อมแล้วมี out spdiff ได้ก็ดี เพราะปัจจุบันผม ต่อ spdif จากออนบอร์ดเข้า AVR ไว้ดูหนัง HD 5.1 ธรรมดาครับ

gamer ไว้นานๆฟังเพลงเล่นเกม

spdiff แบบ Coaxial หาไม่ได้แล้วใช่ไหมครับ

Comment

กริป SB Z ดีมั้ยครับ

แต่ผมเห็น music ขายกระจายเลยในห้องซื้อขาย

มีการ์ดอะไรกำลังมาครับ

Comment

กริป..

Comment

Working...
        X