Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง+Sound Card ซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพง+Sound Card ซื้อได้ที่ไหนครับ

ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ อยู่อยุธยา ผมอยากซื้อลำโพง+Sound Card งบประมาณ 8000 จุดประสงค์ เอาไว้ฟังเพลง MP3 เป็นส่วนมากครับ มีที่ไหนขายครับช่วยแนะนำหน่อย
    ปล. ถ้าผมจะแปลงไฟล์ MP3 เป็น Audio แล้วเปิดฟังเสียงจะดีขึ้นไหมครับ
    ช่วยจัดสเ็ป็คให้ผมหน่อยครับ

ตอนนี้ใช้ Sound Board จาก P5KC+ลำโพง Creative M2600

ลองชื้อ sound x-fi audio ไปใช้ครับ 2990 บาท แล้วเสียงจะดีขึ้น

แปลง MP3 เป็น Audio ไม่ทำให้ให้ดีขึ้นครับ ให้ x-fi ดึงคุณภาพเสียงแทน

ป.ล. ถ้าอยากให้หวานใส ลองหาลำโพงดีๆ ที่มีดอก ทวิสเตอร์ ติดมาดูครับ

Comment

X-fi Music สั่งเอาจากคนที่นำเข้าจากนอกในบอร์ดลองหาเอาคับ ที่เหลือลงลำโพง . . .

Comment

Working...
      X