Announcement

Collapse
No announcement yet.

Microlab B73 ตอนนี้ยังหาได้อยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Microlab B73 ตอนนี้ยังหาได้อยู่ไหมครับ

Microlab B73 ตอนนี้ยังหาได้อยู่ไหมครับ ถ้ายังพอมีอยู่ขอพิกัดด้วยครับ วันเสาร์นี้ผมจะไปคลองถมครับ แถวนั้นมีหรือป่าวก็ไม่รุ้ ถ้ามีหรือเห็นว่ามีก็แนะนำด้วยนะครับ

ผมได้พยายามหา (เดินไปซื้อเอง) ทั้งเดือน (มกราคม 2014) หา b73 ไม่ได้เลยครับ (ตัวใหม่ ถ้าตัวโชว์ผมเจอ แต่ไม่มีของ) สุดท้ายเพิ่มเงินไปเอา b77 มาแทน
    ถ้ายังไงอยากได้จริงๆ ลองซื้อทางเว็บดูครับ

Comment

ทางเว็บก็หามา2 วันแล้วครับ ยังหาไม่ได้เลย T^T

Comment

แล้วเสียง B77 เป็นยังไงบ้างครับ ว่าจะเพิ่มเงินไปเล่น B77 ดีกว่า

Comment

http://www.snpspeaker.co.th/2013/ind...ory&path=62_76

ลองเช็คดูครับ จริงๆจะมี 1-2 ร้านที่อยู่ใกล้กับร้าน snp ด้วยนะครับ แต่จำชื่อร้านไม่ได้
          ปล.ผมเคยใช้อยู่ เสียงเพราะดี ชอบมากครับ
          Last edited by SCORPIONSE; 27 Feb 2014, 11:47:07.

Comment

เห็นเขาบอกกันมาว่า ที่ snp มีแต่ b77 เพราะ b73 เขาเลิกผลิตไปแล้ววว T^T

Comment

ทำไมถึงอยากได้ตัวนี้ล่ะครับ ขอถามเป็นความรู้หน่อยครับ

Comment

ได้ยังครับ ถ้าไม่ได้ก็นี่ครับ คลิก ผมก็สั่งจากที่นี่แหละ ให้เค้ามาส่งให้ ในกรุงเทพและ ปริมณฑล ไม่เกิน 400 ตามระยะทาง

Comment

b77 ราคามันเพิ่มจาก b73 เยอะมากนะครับ เท่าตัวได้ เลยไม่รู้จะบอกว่าคุ้มดีมั๊ย
                  แต่ที่ผมเพิ่มเพราะว่างบมีถึงพอดีครับ อยากได้ solo 6c แต่ตังไม่พอเห็นหน้าตา ขนาด b77
                  แล้วชอบก็เอามาเลย ส่วนอันนี้รีวิวจีน อ่านไม่ออก ดูแต่รูป อยากเห็นข้างในแต่ดูไปก็เท่านั้นครับผมไม่มีความรู้เรื่องพวกนี้อยู่ดี 555+
                  ท่านใดพอให้คำวิจารณ์ได้บ้างครับ
                  http://www.soomal.com/doc/20100002161.htm

Comment

@ krell
                    อยากได้เพราะ มีงบอยู่แค่นี้ครับ อยากได้ลำโพง 2.0 มาฟังในห้องนอนครับ เคยได้ฟังเสียงอยู่1-2ครั้งครับแล้วชอบมาก

@ mama18

ร้านนี้ก็ไม่มีของครับผม มี แต่ B77

Comment

Originally posted by shadowtem View Post
                      @ krell
                      อยากได้เพราะ มีงบอยู่แค่นี้ครับ อยากได้ลำโพง 2.0 มาฟังในห้องนอนครับ เคยได้ฟังเสียงอยู่1-2ครั้งครับแล้วชอบมาก

@ mama18

ร้านนี้ก็ไม่มีของครับผม มี แต่ B77
                      คงต้องหามือ 2 อย่างเดียวเลยครับ หามือหนึ่ง ยากมากๆ ช่วงก่อนหน้านั้นมีคนมาประกาศขาย แย่งกันซื้อปาดหน้ากันแทบไม่ทันเลยครับ

Comment

ส่วนตัวอยากได้ B70 มากกว่า ชอบหน้าตาสีสันมากกว่า B73 ใครจะปล่อยบอกได้นะ จะเอามาลองยำเล่น

Comment

สงสัยคงจะต้องเพิ่มเงินไปเล่น B77 แล้วหล่ะสิ T^T

Comment

Working...
                          X