Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพงคอมหน่อยครับ งบ 5K-10K.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพงคอมหน่อยครับ งบ 5K-10K.

รบกวนพี่ๆแนะนำลำโพงคอมให้หน่อยครับ
    ต่อPC ตั้งโต๊ะ พื้นที่จำกัดเลยดูๆ 2.0ไว้อะครับ
    งบตั้งไว้กว้าง( 5,000-10,000฿)เผื่อหาข้อมูลระยะยาว ยังไม่รีบซื้อ
    หลักๆก็ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกมบ้างครับ

ขอบคุณครับ

swans lx2 ถ้าไม่ต้องการพื้นที่มากตัวนี้น่าจะเอาอยู่

เห็นร้านที่เป็นตัวแทนจำหน่ายในไทย ของเพิ่งนำเข้ามาไม่กี่วัน

อย่าตัดสินใจนานนะ ยี่ห้อนี้ หมดไว รอที่ นานมาก ยังไงก็รีบไปลองเลย

ผมไปแอบมอง swans t200c มาอยู่เพิ่งเข้ามาเหมืนอกัน

Comment

Working...
    X